ดูบอลสด

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน ศุกร์ ที่ 30 กรกฏาคม 2564


บุนเดสลีกา 2

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:30 พาเดอร์บอร์น เนิร์นแบร์ก
2 23:30 คาร์ลสรูห์ เอสเซ ดาร์มสตัดท์ 98

ไวเคาส์ลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:30 อิลเวส อูลู

จูปิแลร์ ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:45 เกงค์ เควี ออสเตนเด้

เมเจอร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี โคลัมบัส ครูว์
2 07:00 ออร์แลนโด้ ซิตี้ Atlanta United
3 09:00 แอลเอ แกแล็กซี่ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

ดิวิชั่น 1

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:00 โฮโบร เวนด์ซิสเซล
2 00:00 ยัมเมอร์บุกต์ ลิงบี้

ลีกา 1

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:30 วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค คัพเฟ่นแบร์เกอร์ เอสเฟา
2 23:30 ลาฟนิตซ์ ออสเตรีย ลุสเตเนา
3 23:30 ราปิด เวียนนา Juniors OÖ

ซูเปอร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 17:00 ซานตง หลู่เหนิง Henan Songshan Longmen
2 17:00 กว่างโจว ซิตี้ ชิงเต่า
3 19:00 เซินเจิ้น 1994 กว่างโจว เอฟซี
4 19:00 Cangzhou Mighty Lions Chongqing Liangjiang

เอ พีเอฟจี

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 สลาเวีย โซเฟีย แซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย

เปอร์วาลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ เฮอร์วัตสกี้ ดราโกโวลยัช

พรีเมียร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:30 Energetik-BGU Ruh Brest

เอ็นบี ไอ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:15 ปัคซี่ เอสอี Mezokovesd
2 01:30 กีร์มอต เอ็มทีเค บูดาเปสต์

แอลเอฟพีบี

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 ซาน โฮเซ่ นาซิอองนาล โปโตซี่
2 05:15 เรอัล โปโตซี่ Royal Pari
3 07:30 บลูมิ่ง Atletico Palmaflor

เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:45 เปย์คาน เปอร์เซโปลิส
2 23:45 เอสเตกัล เซปาฮาน

ซีน็อต ลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:00 เทปลิเซ่ สลาเวีย ปราก

ลีกา 1

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:30 กาซ เมตัน เมดิอัส อาร์เจส ปีเตสตี
2 01:30 ราปิด บูคาเรสต์ ฟารูล คอนสแตนต้า

เพอร์วาลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:15 อลูมินีจ ราดอมล์เย่

เซเรีย เบ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:30 โกยาส โอเปราริโอ อีซี
2 06:00 โคริติบา เนาติโก
3 07:30 ครูไซโร่ ลอนดริน่า

ลีกา อากีล่า

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 08:00 เดปอร์เตส คินดิโอ ริโอเนโกร อากีลาส

ชาลเลนจ์ ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:30 วินเทอร์ธูร์ วิล

เจลีก ดิวิชั่น 1

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 16:00 คอนซาโดเล่ ซัปโปโร กัมบะ โอซาก้า

เอ ลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 บังกา กาซได Dziugas

เอ็คสตราคลาซ่า

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 ซาเกลบี้ ลูบิน กอร์นิค เลชน่า
2 01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ เลช พอซนาน

พรีเมียร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 อาร์เซน่อล ตูล่า รูบิน คาซาน
2 23:00 ครีเลีย โซเวตอฟ สปาร์ตัก มอสโก

ซูเปอร์ลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 เซเร็ด รูซอมเบร็อก

พรีเมียร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 Lviv ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
2 01:00 Kolos Kovalivka Metalist 1925 Kharkiv

เอส ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:45 โหวกัง ยูไนเต็ด อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ สิงคโปร์

พรีเมียร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 BKMA Yerevan พิวนิค

ลีกา เอ็มเอ็กซ์

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:00 มาซัตลาน ปาชูก้า
2 09:05 ปูเอบลา ชีวาส กัวดาลาฮาร่า

อัสเซนโซ่ เม็กซิโก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:05 Pumas Tabasco อเลบริเฮส เด ออชาก้า

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 06:30 River Plate Asuncion เซร์โร ปอร์เตนโญ่

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 Academia Cantolao อยาคูโช่
2 03:30 เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล สปอร์ติ้ง คริสตัล

เซเรีย อา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:00 Manta อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า

ซูเปอร์ลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:45 โพรเลเตอร์ โนวี ซาด โนวี่ ปาซาร์
2 02:00 นาเปรดัค ราดนิคกี้ นิส

Super League

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์ นาซาฟ
2 22:00 Mash’al Surkhon

ลีกา 3

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:00 ดุ๊ยส์บวร์ก ฮาเวลเซ่

โปรตุกีส ลีก คัพ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:15 ปาซอส เด แฟร์เรยร่า กิล วิเซนเต้

ฟุตบอลหญิงโอลิมปิก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 15:00 แคนาดา บราซิล
2 16:00 สหราชอาณาจักร ออสเตรเลีย
3 17:00 สวีเดน ญี่ปุ่น
4 18:00 เนเธอร์แลนด์ สหรัฐอเมริกา

อุ่นเครื่องสโมสร

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบโลญญ่า
2 00:00 บาเลนเซีย เลบันเต้
3 01:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์ ลีดส์ ยูไนเต็ด
4 01:30 Tychy ŁKS Łódź

แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 06:00 ยอร์ค ยูไนเต็ด ฟอร์จ เอฟซี
2 08:30 Pacific Cavalry

ซูเปอร์คัพ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:00 ทาราซ อะตีเรา

USL League One

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 Toronto II Greenville Triumph

นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 08:00 Diriangen UNAN Managua

สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีกา 2

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 22:00 STK 1914 Samorin Slovan Bratislava II