ดูบอลสด

ดูบอล HD ออนไลน์ ประจำวัน เสาร์ ที่ 12 มิถุนายน 2564


เอ็นบีเอ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:30 แอลเอ คลิปเปอร์ส ยูทาห์ แจ๊ส

ยูโร

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 เวลส์ สวิตเซอร์แลนด์
2 23:00 เดนมาร์ก ฟินแลนด์
3 02:00 เบลเยียม รัสเซีย

เซเรีย อา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 05:00 พัลไมรัส โครินเธียนส์
2 05:00 ซานโตส ชูเวนตูเด้

ทิปเปลีเก้น

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 20:00 คริสเตียนซุนด์ อ็อดด์
2 20:00 ซานเดฟยอร์ด โมลด์

อูร์วัลส์เดลด์

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:00 ไบรดาบลิค ฟิลคีร์
2 00:00 เซนต์ยาร์นาน วาลูร์
3 00:00 ไวกิงกูร์ เรย์คยาวิค เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์

เมเจอร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ ออสติน

โอบอสลีเก้น

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 โกรรุด เคเอฟยูเอ็ม
2 23:00 อาซาเน่ สตาร์ท
3 23:00 ฮามคาม สตรอมเมน
4 23:00 เยิร์ฟ Bryne
5 23:00 รานไฮม์ ซอนดัล
6 23:00 อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า สตอร์ดัลส์-บลิงค์
7 01:00 อาเลซุนด์ เฟรดริคสตัด

ซูเปอร์เร็ตเท่น

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:00 เวสเตอร์โล ออสเตอร์
2 18:00 เอสคิลส์ตูน่า ยูไนเต็ด ฟัลเคนเบิร์ก
3 20:00 อโครโปลิส วาซาลุนด์
4 20:00 แลนด์สโครน่า บราเก้
5 20:00 ออร์ไกรท์ ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า

เรกิโอนาลลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:00 ชไวน์ฟวร์ท ฮาเวลเซ่

พรีเมียร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:45 สมอร์กอน สลุตส์ค
2 20:45 Sputnik ดินาโม มินส์ค
3 22:45 บาเต้ เนมาน กรอดโน่
4 00:45 Shakhtyor Soligorsk วิเท็บส์ค

คอนเฟอเรนซ์

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 18:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด น็อตต์ส เคาน์ตี้

พรีเมียร์ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:00 เซติซู Kaspiy
2 20:00 ชัคเตอร์ คารากานดี้ คีซิลซาร์
3 21:00 อัคซายิค โอรัล ออร์ดาบาซี่
4 22:00 อักเตอเบ อะตีเรา

เซเรีย เบ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 02:30 ซีอาร์บี คอนเฟียนซ่า
2 05:00 เกรมิโอ วาสโก ดา กาม่า
3 05:00 วีลา โนว่า เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
4 07:00 ครูไซโร่ โกยาส

เอ ลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 19:00 สไปริส เคานาส Dainava
2 21:00 Nevezis Panevėžys
3 23:00 Riteriai Dziugas

ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 01:00 ริเวอร์เพลท อัตเลติโก โปรเกรโซ่
2 03:15 Sportivo Cerrito พลาซ่า โคโลเนีย
3 06:15 เพนาโรล เรนทิสทัส

ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนคอนคาเคฟ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 03:00 เซนต์คิตส์และ เนวิส เอลซัลวาดอร์
2 04:00 เฮติ แคนาดา
3 06:05 ปานามา คูราเซา

เพอร์ซาลีกา

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 21:30 Krystal Kherson Nyva Ternopil
2 21:30 Metalist 1925 Kharkiv VPK-Ahro
3 21:30 Alians Lypova Dolyna Kremen
4 21:30 โวลิน เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
5 21:30 อวานการ์ด เคิร์สค์ Prykarpattia
6 21:30 เฮอร์นิค-สปอร์ต Veres Rivne

เอ ลีก

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 16:05 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส แมคอาเธอร์

กระชับมิตรทีมชาติ

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 11:35 ญี่ปุ่น ยู-23 จาเมกา
2 00:00 กานา ไอวอรี่โคสต์
3 01:00 ออสเตรเลีย ยู-23 เม็กซิโก ยู-23
4 02:00 โมร็อกโก บูร์กินาฟาโซ
5 06:30 เม็กซิโก ฮอนดูรัส

เค ลีก ชาลเลนจ์

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 14:00 อันยาง โซล อี-แลนด์
2 16:30 อันซาน มูกุงฮวา แทจอน ซิติเซน

USL Championship

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 06:00 ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่ นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
2 06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์ ไมอามี่
3 06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เมมฟิส
4 07:00 ริโอ คลาโร่ รีล โมนาร์ชส์
5 07:30 โอเคซี เอเนอร์จี้ Birmingham Legion
6 08:30 เอล ปาโล่ โคโลราโด สปริงส์
7 08:30 New Mexico United Austin Bold
8 09:00 ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ Oakland Roots
9 09:30 Phoenix Rising Tacoma Defiance
10 09:30 San Diego Loyal แอลเอ แกแล็กซี่ II

J3 League

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 13:00 กิฟุ Tegevajaro Miyazaki

USL League One

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 07:00 Forward Madison ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
2 07:00 Union Omaha นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
3 09:00 Tucson Chattanooga Red Wolves Women

โลก - กระชับมิตรทีมชาติ หญิง

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 23:00 ลักเซมเบิร์ก เบลเยียม

โลก - วอลเลย์บอล เนชั่นส์ลีก หญิง

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 15:00 รัสเซีย เกาหลีใต้
2 17:00 ไทย เยอรมนี
3 18:00 ญี่ปุ่น ตุรกี
4 20:00 สหรัฐอเมริกา เบลเยียม
5 21:00 จีน เนเธอร์แลนด์
6 23:00 แคนาดา เซอร์เบีย
7 00:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน อิตาลี
8 02:00 โปแลนด์ บราซิล

เปรู - Copa Bicentenario

ลำดับ เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ดูออนไลน์
1 00:15 โคเมอร์ซิโอ เซ็นทรัล อูนิโดส ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
2 03:00 Molinos El Pirata คลับ เซียนเซียโน่
3 07:30 Deportivo Coopsol อูนิเวร์ซิตาริโอ